வெள்ளி, 19 ஜனவரி, 2018




























SC Youngstar Lyss gewinnt zum 3. mal in der Folge den Kiddu Cup 2018
2016🏆
2017🏆
2018🏆
1. SC Youngstar Lyss
2. SC Royal Bern
3. SC Thaiman Zug
Best Keeper: Thanu (Royal)
Best Player: Jesy (YOUNGSTAR)
Man of the Match: Nitchu (YOUNGSTAR)
Gruppenspiele:
SC YOUNGSTAR LYSS 3:1 SC Royal Bern 2
Tore: 1x Nitchu, 1x Micha, 1x Gajan
SC YOUNGSTAR LYSS 3:0 FC Vanavil Luzern
Tore: 1x Micha, 1x Gajan, 1x Jesy
SC YOUNGSTAR LYSS 6:0 FC Young Birds Luzern 2
Tore: 3x Siva, 2x Jesy, 1x Nitchu
Achtelfinale:
SC YOUNGSTAR LYSS 2:0 FC Young Birds Luzern
Tore: 1x Nitchu, 1x Jesy
Viertelfinale:
SC YOUNGSTAR LYSS 6:2 FC Sunrise
Tore: 2x Micha, 2x Siva, 1x Gajan, 1x Nitchu
Halbfinale:
SC YOUNGSTAR LYSS 3:1 SC Thaiman Zug
Tore: 2x Jesy, 1x Jasi
Final:
SC YOUNGSTAR LYSS 1:1 (n.V. 2:1) SC Royal Bern
Tore: 1x Nitchu, 1x Jasi
Torverhältnis: 24:5
Kader: Sathis, Jesy, Nitchu, Saby, Micha, Jasi, Siva, Gajan

ஞாயிறு, 19 நவம்பர், 2017

யங் ஸ்டார்  கழகம் உள்ளரங்க சம்பியனானது 
யங் ஸ்டார்  கழகம்  இன்று (05.11.2017) நடைபெற்ற உள்ளரங்க  சுற்று போட்டியில் வெற்றி பெற்றுள்ளது  இறுதி ஆட்டத்தில் பலமிக்க தாய் மண்ணை  7-4 என்ற ரீதியில்  வென்று இந்த சாதனையை படைத்துள்ளது 

சனி, 9 செப்டம்பர், 2017

இனிய திருமண வாழ்த்துக்கள் 
.............................................................................................................................................................

இன்று  இல்லறத்தில் இணைந்து கொள்ளும்  எமது  கழக  அணித்   தலைவர் யசிந்தன் விஜயகுமார் (உதயன் )அவர்களுக்கும்ம் துணைவியாருக்கும்  இதயபூர்வமான  வாழ்த்துக்களை  தெரிவித்துக் கொள்கிறோம் 

வெள்ளி, 8 செப்டம்பர், 2017

International Thamileelam Cup



1. SC YOUNGSTAR LYSS
2. Denmark Selection
3. Stovner (Norway)
Best Keeper: Thanu (Youngstar)
Best Player: Nr 9 (Denmark)
Man Of the Match: Agni (Youngstar)
Der SC Young Star Lyss widmet den Siegespokal an den verstorbenen Kishi R.I.P
Gruppenspiele
SC YOUNGSTAR LYSS 0:0 FC YoungBirds Luzern
SC YOUNGSTAR LYSS 2:0 Holland Selection
Viertelfinale
SC YOUNGSTAR LYSS 1:0 SC Thaiman Zug
Halbfinale
SC YOUNGSTAR LYSS 0:0 n.P. (5:4) Stovner Norway
Final
SC YOUNGSTAR LYSS 3:1 Denmark Selection
Torverhältnis 6:1

Maveerar Cup 2017


1. SC Youngstar Lyss
2. FC Tamil Youth SG
3. Illam Siruthaikal
Man Of The Match: Pradeesh (Youngstar)
Best Player: Kiri (Tamilyouth)
Best Keeper: John (Youngstar)
Gruppenspiele
SC Youngstar Lyss 0:0 SC Blue Birds Basel
SC Youngstar Lyss 3:0 SC Vanavil Luzern
SC Youngstar Lyss 2:0 FC Tamil United SZ
Viertelfinale
SC Youngstar Lyss 1:0 SC Thaiman Zug
Halbfinale
SC Youngstar Lyss 0:0 (n.P. 5:4) SC Royal Bern
Final
SC Youngstar Lyss 4:0 FC Tamil Youth SG
Torverhältnis 10:0

Youngroyal Cup 2017 Winner


 1. SC Youngstar Lyss

2. FC Tamil Youth SG
3. FC Young Birds Luzern

Best Player: Jesy (Youngstar)
Best Keeper: Akash (Tamilyouth)
Man of The Match: Nishath (Youngstar)

Gruppenspiele
SC Youngstar Lyss 4:0 SC Limmatal Baden
SC Youngstar Lyss 3:0 SC Blue Birds Basel

Viertelfinale
SC Youngstar Lyss 4:0 FC City Boys ZH

Halbfinale
SC Youngstar Lyss 1:0 SC Royal Bern

Final
SC Youngstar Lyss 3:1 FC Tamil Youth SG

Torverhältnis- 15:1
 

FC City Boys Indoor Cup Winner 2017


1. SC Youngstar Lyss
2. SC Sunrise
3. SC Royal Bern

Best Player: Pradeesh (YOUNGSTAR)
Best Keeper: Paki (Sunrise)
Man Of The Match: Gajan (YOUNGSTAR)
Prize Money: 300 CHF (YOUNGSTAR) 

Gruppenspiele:
SC Youngstar Lyss 6:2 Tamil Little Star
SC Youngstar Lyss 2:0 FC Tamil United SZ
SC Youngstar Lyss 2:1 SC Blue Birds Basel
SC Youngstar Lyss 4:0 SC Young Royal White

Viertelfinale:
SC Youngstar Lyss 2:0 SC Thaiman Zug

Halbfinale:
SC Youngstar Lyss 3:0 FC Tamil Youth SG

Final:
SC Youngstar Lyss 5:2 SC Sunrise 

Torverhältnis 24:5

DTFG Sindelfingen (DE) Indoor Cup Winner 2017





























1. SC Youngstar Lyss
2. FC Limmatal Baden
3. SC Youngstar Lyss A
Best Offensive Player: Jesy (Youngstar)
Best Keeper: Sathis (Youngstar A)
Man Of the Match: Jesy (Youngstar)
Best Defensive Player: Saberasan (Limmatal)
Topscorer: Mithu (Cityboys)
Gruppenspiele Team 1:
SC Youngstar Lyss 2:1 UTSC Stuttgart Yellow
SC Youngstar Lyss 2:0 Bruchsal United
SC Youngstar Lyss 1:0 TSC Sindelfingen Black
Gruppenspiele Team 2:
SC Youngstar Lyss A 3:0 Sunrise Green
SC Youngstar Lyss A 0:1 TSSC Heilbron
SC Youngstar Lyss A 1:0 TSC Sindelfingen Red
SC Youngstar Lyss A 3:0 Kirchheim Panthers
Achtelfinale:
SC Youngstar Lyss 2:1 Rheinstars Hassloch
SC Youngstar Lyss A 2:0 Tuttlingen
Viertelfinale:
SC Youngstar Lyss 3:1 TFC Stuttgart
SC Youngstar Lyss A 3:2 n.P UTSC Stuttgart Yellow
Halbfinale:
SC Youngstar Lyss 2:0 SC Youngstar Lyss ASC
 Youngstar Lyss A 3:0 Kirchheim Panthers

Final:
SC Youngstar Lyss 4:1 FC Limmatal Baden


Achtelfinale:
SC Youngstar Lyss 2:1 Rheinstars Hassloch
SC Youngstar Lyss A 2:0 Tuttlingen

Viertelfinale:
SC Youngstar Lyss 3:1 TFC Stuttgart
SC Youngstar Lyss A 3:2 n.P UTSC Stuttgart Yellow

Halbfinale:
SC Youngstar Lyss 2:0 SC Youngstar Lyss A

Final:
SC Youngstar Lyss 4:1 FC Limmatal Baden

செவ்வாய், 11 ஜூலை, 2017

09.07.2017மாவீரர் கிண்ணம் முடிவுகள்

மாவீரர் கிண்ணம் வெற்றிக்கழகம் யங் ஸ்டார் 

1.Youngstar
2.Tamilyouth
3.Ilamsiruthaikal
Best keeper John  Youngstar
Man of the match Prathees Youngstar
Best Player kirsanth Tamilyouth
Final
18:30 Youngstar vs Tamilyouth  4-0
(Prathees.Prathees,Jesi.Yakkini)

1/2  Final
15:25 Illam Siruthaikal 0 : 0
(4 : 5) Tamil Youth finished
15:50 Youngstar Lyss 0 : 0
(5 : 3) SC Royal Bern finished
3./4. Place
13:45 Illam Siruthaikal 0 : 0
(4 : 3) Vanavil SC Luzern finished
14:10 Youngstar Lyss 1 : 0 Thaiman SC Zug finished
14:35 Tamil Youth St. Gallen 1 : 0 Liimmttal Baden finished
15:00 Royal SC Bern 1 : 0 Youngbirds FC LU finished
Group Stage
Gr. Team A Res. Team B Sts.
9:00 A Thaiman SC Zug 0 : 0 FC City Boys finished
9:00 C Young Birds FC 3 : 0 SC Young Royal finished
9:20 B Tamil United FC 0 : 1 SC Vanavil Luzern finished
9:20 D Illam Siruthaikal 2 : 0 Sunrise SC finished
9:40 A SC Royal Bern 0 : 0 SC Limmattal Baden finished
9:40 C Tamil Youth St. Gallen 2 : 0 FC Tamil Little Star finished
10:00 A FC City Boys 0 : 1 Illam Siruthaikal finished
10:00 D SC Swissboys 0 : 1 SC Young Star Lyss A finished
10:20 B SC Young Star Lyss 0 : 0 SC Tamil Blue Birds finished
10:20 C FC Tamil Little Star 5 : 0 SC Young Royal finished
10:40 A Sunrise SC 0 : 3 Thaiman SC Zug finished
10:40 D SC Limmattal Baden 0 : 0 SC Blue Star VD finished
11:00 B Tamil United FC 0 : 0 SC Tamil Blue Birds finished
11:00 B SC Vanavil Luzern 0 : 3 SC Young Star Lyss fA finished
11:20 C Tamil Youth St. Gallen 0 : 0 Young Birds FC finished
11:40 A Thaiman SC Zug 0 : 1 Illam Siruthaikal finished
11:40 A FC City Boys 1 : 1 Sunrise SC finished
12:00 D SC Swissboys 0 : 3 SC Royal Bern finished
12:00 D SC Young Star Lyss A 0 : 0 SC Limmattal Baden finished
12:20 B SC Young Star Lyss 2 : 0 Tamil United FC finished
12:20 B SC Tamil Blue Birds 0 : 1 SC Vanavil Luzern finished
12:40 D SC Young Star Lyss A 0 : 0 SC Royal Bern ffinished
13:00 C Young Birds FC 1 : 0 FC Tamil Little Star finished
13:00 C SC Young Royal 0 : 2 Tamil Youth St. Gallen finished
13:20 D SC Royal Bern 3 : 0 SC Blue Star VD finished
13:20 D SC Limmattal Baden 3 : 0 SC Swissboys

வியாழன், 20 ஏப்ரல், 2017






















புதன், 16 மார்ச், 2016

தியாகி சிவகுமாரன் கிண்ணத்தையும்வென்ற யங்ஸ்டார்.
சிவ-சந்திரபாலன் புங்குடுதீவு சுவிட்சர்லாந்து's photo.
######################################################
யங் ஸ்டாரின் நட்சத்திரவீரர்கள் நிசுவுக்கும் மிகா வுக்கும் தடையா? இதோ அந்தவீரர்களுக்கு எங்கள் கழக வீரர்களின் வெற்றிக் காணிக்கையாக மற்றுமொரு பெருமைக்குரிய கிண்ணம்
தொடராக சாதனை .வரலாறுபடைக்கும் யங்ஸ்டார்

தியாகி சிவகுமாரன் கிண்ணம் வெற்றி இன்று

Final 
Youngstar vs  Ilamsiruthaikal  2-1
Best player  Jesi 
1/2 Final 
Youngstar  vs  Thaiman   5-0
1/5 Final 
Youngstar vs Roal  3-1
TYO Cup 13.03.2016 ---1/4 Final
யங் ஸ்டார் 1/4 இறுதி ஆட்டத்தில் றோயலை 3
TYO Cup 13.03.2016
Gr D
Young Star vs Youngbirds Yellow 3-0
Young Star vs Rainbow 2-0
அற்புதம் தொடராக மற்றைய வெற்றி
சிவகுமாரன்கிண்ணத்தை வென்றுள்ளார்கள் யங்ஸ்டார்வீரர்கள் தற்போது
###############################################
தியாகி பொன். சிவகுமாரனின் 42ம் ஆண்டு ஞாபகர்த் உள்ளரங்கச் சுற்றுப்போட்டி 2016
Final
Young Star Lyss vs Ilamsiruthaikal 2-1
3 , Place Thaiman vs Tamilyouth n.P 5-3.
அற்புதம் தொடராக மற்றைய வெற்றி
சிவகுமாரன்கிண்ணத்தை வென்றுள்ளார்கள் யங்ஸ்டார்வீரர்கள் தற்போது
###############################################
தியாகி பொன். சிவகுமாரனின் 42ம் ஆண்டு ஞாபகர்த் உள்ளரங்கச் சுற்றுப்போட்டி 2016
Final
Young Star Lyss vs Ilamsiruthaikal 2-1
3 , Place Thaiman vs Tamilyouth n.P 5-3.

சனி, 20 பிப்ரவரி, 2016

இளநட்சத்திரவிளையாட்டுக்கழகம் உள்ளரங்க உதைபந்தாட்டசுற்றுபோட்டி முடிவுகள்

Final ,1/2 Final ,1/4 Final


1.Eelavar France 
2.Youngbirds ,Switzerland
3.Thaiman ,Switzerland
4.Littlestar Switzerland 
-------------------------------------
Man o the Match -Sritharan Makilnan Eelavar 11
Best player -Thanush .Youngbirds 18
Best keeper. papiliya Lackmal EElavar 16
Best Coach .Thiruchelvam Littlestar
Fairplay Team .Eelavar France
Top Scorer .Gajan 7 Thaiman
Dream Team of Youngstar Selection
1.Lackmal Eelavar(Tor)
2.Sravan Eelavar(ver,),
3Indhu Siva11Youngbirds (Ver),
4,Sujanth11 Littlestar (mit),
5,Gaja 7 Thaiman (stü),
6,Magilnan 11 Eelavar( stü)


Nr.ZeitGruppeTeam ATeam BResultatPenalty
இல நேரம் குழு அணி 1அணி 2முடிவு பனால்டி 
6421.15FinalEelavar FRYoungbirds2-1
6321.003rdPlaceThaimanLittlestar---7-6


Nr.ZeitGruppeTeam ATeam BResultatPenalty
இல நேரம் குழு அணி 1அணி 2முடிவு பனால்டி 
6120.45HF1Eelavar FrThaiman 3-1
6221.00HF2YoungbirdsLittlestar2-0


Nr.ZeitGruppeTeam ATeam BResultatPenalty
இல நேரம் குழு அணி 1அணி 2முடிவு பனால்டி 
5719.45VF1Dantam DELittlestar0-0 6-7
5820.00VF2YoungbirdsLimmattal 3-1
5920.15VF3Eelavar FRUTSC Stuttgart D2.1
6020.30VF4CityboysThaiman1-5




1/8 Final Results




Team ATeam BResultatPenalty
 4917.45 AF1 IlamsiruthaikalDantam DE2-2 3-4
5018.00AF2RoyalLittlestar1-14-5
5118.15AF3YoungbirdsBluestar2-0
5218.30AF4LimmattalOndenbosch NE2-0
5318.45AF5Eelavar FRTS V 1992 Germany1-1 3-1
5419:00AF6Royal llUTSC Stuttgart0-2
5519:15AF7CityboysTamilyouth1-0
5619.30AF8ThaimanRoyal lll2-0

உள்ளரங்க சுற்றுப் போட்டி .20.02.2016.பேர்ண்

Nr.ZeitGruppeTeam ATeam BResult
இல நேரம் குழு அணி 1அணி 2முடிவு 
108;00ERoyal llSwissboys A5-0 
208;12G Littlestar BlackRoyal lll0.2
308:24DRoyal Rainbow4-0 
408:36HYoungroyalBluestar Blue0.2 
508:48CLittlestar Limmattal Baden Red1-0
609:00BCityboysYoungbirds Yellow2-1
709:12FSwissboys BernYoungroyal White1-1
809:24A BluebirdsCityboys Blue2-0
909;36EBluestarThaiman White1-0
1009:48GLimmattal BadenTamil United 1-0
1110:00DTamil UnitedYMTA Odenbosch NE0-2
1210:12HUTSC Stuttgart DIlamsiruthaikal2-3

1310:24CTSSC Heibronn DYoungbirds0-4 
1410.36BTamilyouthDantam IF DE1-1

1510.48FEelavar FRTamilyouth2-0 
1611.00ATSV 1992Thaiman0-2 
1711-12EThaiman WhiteSC Royal Bern II
    1-2  
1811-24ESwissboys Bern ABluestar Blue
0-7
1911:36GTamil United RedLittlestar Black
0-0 
2011:48GRoyal lllLimmattal Baden
2112:00DRainbowTamilunited Red
3-1
2212:12DYMTA Odenbosch NERoyal 
1-2
2312:24HIlamsiruthaikalYoungroyal
2-0
2412:36HBluestar BlueUTSC Stuttgart D
0-3
2512:48CYoungbirdsLittlestar 
3-0
2613:00CLimmattal RedTSSC Heibronn D
2-2
2713:12BYoungbirds YellowTamilyouth SG
2-1
2813:24BDantam IF DECityboys
1-3
2913:36FTamilyouthSwissboys Bern
0-0
3013.48FYoungroyal WhiteEelavar FR
2-1
3114.00AThaiman Bluebirds
2-0
3214.12ACityboys BlueTSV 1992
1-6



















3314.24EBluestar Royal ll   1-2
3414.36EThaiman WhiteSwissboys Bern A5-0
3514.48GLimmattal BadenLittlestar Black4-1
3615.00GTamil United RedRoyal III0-0
3715.12DRoyal Tamilunited Red3-0
3815.24DRainbowYMTA Odenbosch NE0-2
3915.36HIlamsiruthaikalBluestar Blue2-0
4015.48HYoungroyalUTSC Stuttgart DE0-2
4116.00CYoungbirds Limmattal Baden Red3-0
4216.12CTSSC Heibronn DLittlestar2-4
4316.24BCityboysTamilyouth1-2
4416.36BYoungbirds YellowDantam IF DE0-5
4516.48FTamilyouthYoungroyal White3-0
4617.00FSwissboys BernEelavar FR1-2
4717.12AThaimanCityboys Blue1-0
4817.24A BluebirdsTSV 19920-1








வியாழன், 18 பிப்ரவரி, 2016

இள நடசத்திர விளையாட்டுக் கழகம் .சுற்றுப்போட்டி முடிவுகள்

Gr A
09.24 Bluebirds vs Cityboys Blue
11.00 TSV1992 vs Thaiman
14.00 Thaiman vs Bluebirds
14.12 Cityboys Blue vs TSV1992
17.12 Thaiman vs Cityboys Blue
17.24 Bluebirs vs TSV 1992

Thaiman

Tsv 1992
Bluebirds
Cityboys Blue
----------------------------------
Gr B
09.00 Cityboys vs Youngbirds Yellow
10.56 Tamilyouth Avs Dantam DE
13.12 Youngbirrds Yellow vs Tamilyouth A
13.24 Dantam DE vs Cityboys
16.24 Cityboys vs Tamilyouth A
16.36 Youngbirds Yellow vs Dantam DE

Cityboys

Youngbirds Yellow
Tamilyouth A
DantamNE
............................................
Gr C
08.48 Littlestar vs Limmetal Red
10.24 TSSC Heibronn D vs Youngbirds
12.48 Youngbirds Vs Littlestar
13.00 Limmetal Red vs TSSC Heilbronn D
16.00 Youngbirds Vs limmetal red
16.12 TSSC HeilbronnD vs Littlestar 

Youngbirds

Littlestar
Limmetal Red
TSSC Heilbronn
.........................................................
Gr D
08.24 Royal vs Rainbow
09.36 Tamiulunited Red vs YMTA Ondenbosch NE
11.12 Rainbow vs Tamilunited Red
11.24 YMTA Ondenbosch NE vs Royal
14.24 Royal vs Tamilunited Red
14.36 Rainbow vs YMTa Ondenbosch

Royal

Rainbow
Tamilunited Red
YMTA Ondenbosch
.............................................................
Gr E
08.00  Royal ll vs Swisboys A
09.36  Bluestar vs Thaiman White
11.12  Thaiman White vs Royal ll
11.24  Swissboys A vs Bluestar
14.24 Bluestar vs Royal ll
14.30  Thaiman White vs Swissboys A

Blustar

Thaiman White
Royal ll
Swissboys A
..........................................................
Gr F
09.12  Swissboys vs Youngroyal White
10.48 Eelavar FR vs Tamilyouth
13.36 Tamilyouth vs Swissboys
13.48Youngroyal White vs Eelavar FR
16.48 Tamilyouth vs Youngroyal White
17.00 Swissboys vs Eelavar FR

Tamilyouth

Swissboys
YoungroyalWhite
Eelavar FR
.........................................................
GR G
08.12 Littlestar Black vs Royal lll
09.48 Limmetal vs Tamilunited
11.36 Tamilunited vs littlestar Black
11.48 Royal lll vs Limmtal
14.48 Limmetal vs Littlestar Black
15.00 Tamilunited vs Royal lll

Limmetal

Tamilunited
Littlestar Black 
Royal lll
.............................................................
Gr H
08.36 Youngroyal vs Bluestar Blue
10.12 Ilmsiruthaikal vs UTSC Stuttgart D
12.24 Ilamsiruthaikal vs Youngroyal 
12.36 Bluestar Blue vs UTSC Stuttgart D
15.30  Ilamsiruthaikal vs Bluestar Blu
15.48 Youngroyal vs UTSC Stuttgart D

Ilamsiruthaikal

Youngroyal
Bluestar Blue 
UTSC Stuttgart D











ஞாயிறு, 14 பிப்ரவரி, 2016

Youngstar Cup 2016

1. SC Royal Bern
2. SC Royal Bern II
3. SC Royal Bern III
4. SC Royal BernIV
5. Tamil Little Star
https://www.facebook.com/sivasambu.sandrabalan/videos/828518403941398/